Trực Tiếp Bóng Đá Sopcast

*
Partizan Beograd Cukaricki 23:00 FK Radnicki 1923 VĐQG Romania, bây giờ - 15/12 CS Universitatea Craiova 0 - 0 UTA Arad Botosani 20:00 Gaz Metan Medias FC Arges Pitesti 22:00 Sepsi OSK ACS Champions FC Arges 22:30 Sepsi OSK VĐQG tía Lan, bây giờ - 15/12 Radomiak Radom 2 - 2 Piast Gliwice VĐQG Hy Lạp, lúc này - 15/12 Lamia 22:15 NFC Volos PAS Giannina 22:15 PAOK FC VĐQG Azerbaijan, từ bây giờ - 15/12 FK Qabala 19:00 FK Neftchi Sumqayit 22:00 Keshla La Liga, ngày qua - 14/12Serie A, hôm qua - 14/12AFF Suzuki Cup, ngày qua - 14/12Hạng duy nhất Anh, hôm qua - 14/12Coppa Italia, ngày hôm qua - 14/12Ligue 2, trong ngày hôm qua - 14/12VĐQG ý trung nhân Đào Nha, hôm qua - 14/12VĐQG Argentina, trong ngày hôm qua - 14/12VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 14/12Hạng nhất người yêu Đào Nha, hôm qua - 14/12Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm qua - 14/12VĐQG nam giới Phi, hôm qua - 14/12Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 14/12VĐQG Indonesia, ngày hôm qua - 14/12VĐQG Syria, hôm qua - 14/12Cúp quốc gia Australia, hôm qua - 14/12VĐQG Cyprus, ngày qua - 14/12VĐQG Serbia, trong ngày hôm qua - 14/12VĐQG Romania, ngày qua - 14/12VĐQG tía Lan, trong ngày hôm qua - 14/12VĐQG Hy Lạp, hôm qua - 14/12
Cadiz 1 - 1 Granada
Roma 2 - 0 Spezia
Philippines 1 - 2 vương quốc nụ cười
Singapore 2 - 0 Timor-Leste
Sheffield United 0 - 0

Hoãn

Queens Park
Venezia 3 - 1 Ternana
Venezia 3 - 1 Ternana
Toulouse 1 - 1 Rodez
Arouca 1 - 4 Vizela
Banfield 0 - 0 Arsenal Sarandi
Gaziantep FK 3 - 2 Fenerbahce
CF Estrela 1 - 0 Casa Pia
Mirandes 2 - 0 Real Sociedad B
AmaZulu FC 20:30 Chippa United
AmaZulu FC 2 - 2 Chippa United
Marumo Gallants 0 - 0 Cape Town city FC
Marumo Gallants 22:00 Cape Town thành phố FC
Mamelodi Sundowns FC 22:30 Baroka FC
Mamelodi Sundowns FC 2 - 1 Baroka FC
Tshakhuma FC 23:00 Cape Town city FC
Erzurum BB 2 - 0 Genclerbirligi
Manisa FK 1 - 1 Keciorengucu
Altinordu 3 - 2 Kocaelispor
Arema 20:30 TIRA-Persikabo
Madura United 2 - 2 Borneo FC
Arema FC 20:30 TIRA-Persikabo
Arema FC 0 - 0

Hoãn

Persikabo 1973
Al-Futowa 3 - 1 Hutteen
Al-Ittihad 3 - 1 Al-Nawaeir
Al-Jaish 0 - 2 Al-Wathbah
Al-Taleiah 0 - 0 Jableh SC
Tishreen 1 - 0 Al-Wahda
Al-Karamah 3 - 1 Afrin SC
Avondale FC 1 - 4 Wellington Phoenix
Anorthosis 2 - 0 Doxa Katokopia
Crvena Zvezda 1 - 1 FK Radnik Surdulica
Novi Pazar 0 - 0 Vozdovac
Vojvodina 2 - 3 FK Spartak Subotica
Dinamo Bucuresti 1 - 0 Chindia Targoviste
FC Academica Clinceni 0 - 0 FC Voluntari
Warta Poznan 2 - 1 Slask Wroclaw
Asteras Tripolis 1 - 0 Panetolikos